భారతదేశం యొక్క మొదటి ఇన్నింగ్స్ 244 వద్ద, ఆస్ట్రేలియా 94 పరుగుల ఆధిక్యంలో ఉంది

Sports

సిడ్నీ: ఆస్ట్రేలియా, సిడ్నీ క్రికెట్ మైదానంలో జరుగుతున్న మూడో టెస్ట్ మ్యాచ్ యొక్క మూడవ రోజు, వారి బౌలర్ల ఉత్తమ ప్రదర్శన ఆధారంగా, టీమ్ ఇండియా మొదటి ఇన్నింగ్స్ 244 పరుగులకు తగ్గించబడింది. టీమ్ ఇండియా శనివారం 2 వికెట్లకు 96 పరుగులు చేయడం ప్రారంభించింది. టీం ఇండియా మొత్తం 100.4 ఓవర్లను ఎదుర్కొంది.

భారత్ తరఫున చేతేశ్వర్ పుజారా 50 పరుగులు చేయగా, రిషబ్ పంత్ 36 పరుగుల ఉపయోగకరమైన ఇన్నింగ్స్ ఆడాడు. రవీంద్ర జడేజా 28 పరుగులతో అజేయంగా తిరిగి వచ్చాడు. ఈ రోజు తొలి సెషన్‌లో కెప్టెన్ అజింక్య రహానె (22), హనుమా విహారీ (4) వికెట్లను భారత్ కోల్పోయింది. రెండో సీజన్‌లో పంత్, పూజారాతో పాటు మిగిలిన వికెట్లన్నింటినీ భారత్ కోల్పోయింది. అంతకుముందు, టీమిండియా ఆస్ట్రేలియా తొలి ఇన్నింగ్స్‌ను 338 పరుగులకు బౌలింగ్ చేసింది, కానీ ఇప్పుడు మొదటి ఇన్నింగ్స్‌లో 94 పరుగులు వెనుకబడి ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *