2020 ఒక రోజు XI, ఏ ఆటగాడికి కెప్టెన్సీ వచ్చింది?

Sports

కరోనా వ్యాప్తి మధ్య, 2020 సంవత్సరం వీడ్కోలు చెప్పింది.  అయితే, గత సంవత్సరం, కరోనా క్రికెట్ ఆటను చాలా వరకు నాశనం చేయగలిగింది.  అయినప్పటికీ, అక్కడ జరిగిన ఆట, చాలా మంది ఆటగాళ్ళు చాలా బాగా చేసారు.  కాబట్టి కొంతమంది ఆటగాళ్ళు వారి పేరు ప్రకారం ప్రదర్శన ఇవ్వలేరు.  గత సంవత్సరం వన్డే ఫార్మాట్‌లో కూడా ఇలాంటిదే ఉంది.

2020 వన్డే వన్డే XI

బాగా, గత కొన్ని రోజులుగా, గత సంవత్సరం క్రికెట్ మైదానంలో జరిగిన ప్రతి సంఘటన నిరంతరం ప్రస్తావించబడుతోంది.  అందులో గత ఏడాది ఉత్తమ వన్డే, టీ 20, టెస్ట్ ఎలెవన్‌లను కూడా ప్రదర్శించాము.  అదే విధంగా, ఈ రోజు మేము మీకు మరొక ఫ్లాప్ XI ని అందిస్తున్నాము.

 

గతేడాది వన్డే క్రికెట్‌లో విపరీతమైన థ్రిల్‌ ఉంది, కాని కొంతమంది ఆటగాళ్లకు అవకాశం లభించింది కాని వారు అలాంటి ప్రదర్శన ఇవ్వలేకపోయారు.  కాబట్టి గత సంవత్సరం వన్డే ఫ్లాప్ XI ని చూద్దాం…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *